เมื่อวันที่ 20 และ 24 กันยายน 2562 ฝ่ายสุขศึกษาและพัฒนาพฤติกรรมสุขภาพ ออกรถประชาสัมพันธ์ เรื่อง การปฏิบัติตนช่วงสถานการณ์หมอกควันพร้อมแจกแผ่นพับให้กับประชาชนในเขตเทศบาลเมืองสุไหงโก-ลก
![](https://kolokhospital.com/wp-content/uploads/2019/10/SS3006-660x330.jpg)
เมื่อวันที่ 20 และ 24 กันยายน 2562 ฝ่ายสุขศึกษาและพัฒนาพฤติกรรมสุขภาพ ออกรถประชาสัมพันธ์ เรื่อง การปฏิบัติตนช่วงสถานการณ์หมอกควันพร้อมแจกแผ่นพับให้กับประชาชนในเขตเทศบาลเมืองสุไหงโก-ลก